Pano quảng cáo tại QL1A, Đại lộ Thăng Long, Nghi Kim, Tp. Vinh
| Địa chỉ / Address | QL1A – xã Nghi Kim – TP. Vinh – Nghệ An |
| Vị trí / Location | Đường Thăng Long – QL1A – TP. Vinh – Nghệ An |
| Tầm nhìn / Visibility | Tầm nhìn xa 1000m |
| Hướng nhìn / Orientation | Theo sơ đồ vị trí (2 mặt: Hướng Hà Nội & TP. HCM) |
| Kích thước / Dimension | 16m x 8m x 2 mặt |
| Chiều cao từ mặt đất / Height | 24m |
| Chất liệu thực hiện / Material | Trụ lốc, khung sắt, mặt Hiflex, đèn Metan |
| Mật độ giao thông / Traffic density | 350.000 xe ô tô/ngày, 400.000 người/ngày |
| Giá cả / Price | Liên hệ |
| Thời gian thực hiện / Time of Completion | Theo yêu cầu |
Tình Trạng: Mời Quảng cáo
