Pano quảng cáo tại ngã tư Lê Hồng Phong, Lê Lợi, Tp. Vinh
| Địa chỉ / Address | QL1A – TP. Vinh – Nghệ An |
| Vị trí / Location | Ngã tư Đ. Lê Lợi – Thành phố Vinh |
| Tầm nhìn / Visibility | Tầm nhìn xa 800m |
| Hướng nhìn / Orientation | Theo sơ đồ vị trí |
| Kích thước / Dimension | Pano 3D trivision: 8m x 4m |
| Chiều cao từ mặt đất / Height | 10m |
| Chất liệu thực hiện / Material | Trụ lốc, khung sắt, mặt Hiflex, đèn Metan |
| Mật độ giao thông / Traffic density | 350.000 xe ô tô/ngày, 400.000 người/ngày |
| Giá cả / Price | Liên hệ |
| Thời gian thực hiện / Time of Completion | Theo yêu cầu |
Tình Trạng: Mời Quảng cáo



