Biển quảng cáo tại Bunva đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh, Tp. Vinh
| Địa chỉ / Address | Đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh – TP. Vinh |
| Vị trí / Location | Đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh – TP. Vinh |
| Tầm nhìn / Visibility | Tầm nhìn xa 1000m |
| Hướng nhìn / Orientation | Theo sơ đồ vị trí |
| Kích thước / Dimension | 1,5m x 3m x 2 mặt (số lượng: 15 biển) |
| Chiều cao từ mặt đất / Height | 4,5m |
| Chất liệu thực hiện / Material | Trụ lốc, khung sắt, mặt Hiflex, đèn led |
| Mật độ giao thông / Traffic density | 350.000 xe ô tô/ngày, 400.000 người/ngày |
| Giá cả / Price | Liên hệ |
| Thời gian thực hiện / Time of Completion | Theo yêu cầu |
Tình Trạng: Mời Quảng cáo
